Diễn đàn rao vặt quảng Ninh
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.
Diễn đàn rao vặt quảng Ninh

You are not connected. Please login or register

Uống 8 cốc nước/ngày

Go down  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]

1 Uống 8 cốc nước/ngày Empty Uống 8 cốc nước/ngày Thu Jul 17, 2014 3:11 pm

rungram90

Uống đủ 8 cốc nước mỗi ngày sẽ làm cho da bạn đẹp hơn và bớt đi được mối nguy hiểm từ bệnh tật. Nước giúp thanh lọc cơ thể và giúp cho các bộ phận trên cơ thể hoạt động tốt hơn.

Chuyên gia chăm sóc da nổi tiếng Sonya Dakar cho rằng, nước là "mỹ phẩm" đặc biệt tốt cho da, nó giúp da không những đẹp mà còn khỏe. Tuy nhiên, bạn cũng lưu ý rằng không phải cái gì quá nhiều là tốt. Bạn nên uống đủ nước thay vì thừa nước.

Bạn cũng thể thay nước lọc bằng nước hoa quả như cam, táo để bổ sung các vitamin thiết yếu cho da và cơ thể.

Tự phương pháp làm đẹp trên ta còn có các phương pháp làm đẹp khác như làm đẹp hàm răng của bạn. Một hàm răng với những chiếc răng sâu và úa thậm trí còn bị móm, bị lêch ,... làm cho bạn mất đi vẽ đẹp tự nhiên của con người. Nhưng các bạn đừng quá lo lắng về vấn đì này bởi hiện nay đã có phương pháp niềng răng với nhiều loại như niềng răng mặt trong, niêng răng inox,... sẽ giúp bạn có thể lấy lại một hàm răng đẹp như ý muốn của mình. Để có thể hiểu hơn về phương pháp này và lựa chọn loại mắc cài nào phù hợp với mình bạn nên tới trung tâm nha khoa để được bác sĩ tư vấn và hướng dẫn.

Về Đầu Trang  Thông điệp [Trang 1 trong tổng số 1 trang]